:: THAIHACKER ::
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แนะนำตัว

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
winmaxmp3

winmaxmp3

: 31

แนะนำตัว Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัว   แนะนำตัว Icon_minitimeTue Nov 11, 2008 6:49 am

เว็บใหม่เหรอครับ ผมเข้ามาเป็นสมาชิกคนที่เท่าไหร่เนี่ย ผมชื่อ บิ๊กครับ อายุ 15 ปี กำลังศึกษาระดับ ปวช ปี1 สาขาคอมพิวเตอร์ครับ ต้องการศึกษาเรื่อง Hacking & Security เอาไว้มากๆก่อนจบ ปวช ครับ ตอนนี้พอมีความรู้อย่บ้างเรื่องเกี่ยวกับ Injection และ Denind Of Service ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
kiattisak

แนะนำตัว Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัว   แนะนำตัว Icon_minitimeMon Aug 16, 2010 11:52 am

ทำไมเว็บเงียบจัครับหรือเขาจะหลอกเอาเมลเรา ผมใส่รหัสอันเดียวกันเมลด้วยนะสิอย่าแฮกเมลผมเชียงนะเดียวจะได้รู Basketball
ขึ้นไปข้างบน Go down

แนะนำตัว
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1